1. Diễn đàn bắt đầu hoạt động từ ngày 22/03/2016. Chỉ những thành viên của UniHomes mới được đăng ký tài khoản. Hy vọng mọi người ủng hộ diễn đàn để diễn đàn ngày càng phát triển. Xin cảm ơn!

Công cụ hỗ trợ Marketing dành cho Digital Marketing, SEO và MMO

Discussion in 'Chia sẻ công cụ Marketing' started by admin, Dec 15, 2017.

  1. admin

    admin Administrator Staff Member

    Anh chị em hãy tham khảo trọn bộ các công cụ hỗ trợ Marketing dành cho dân Digital Marketing, SEO và MMO nhé! Tài liệu hỗ trợ rất hiệu quả cho cộng việc bán hàng của anh chị em đó!

    KEYWORD RESEARCH – CÁC CÔNG CỤ HỖ TRỢ NGHIÊN CỨU TỪ KHÓA
    ✓ Google Keyword Planner https://adwords.google.com/keywordplanner
    ✓ Google Trends https://trends.google.com/trends/
    ✓ Keyword Tool http://keywordtool.io/
    ✓ Uber Suggest https://ubersuggest.io/
    ✓ WordStream http://www.wordstream.com/free-keyword-tools
    ✓ Moz Keyword Explorer https://moz.com/explorer
    ✓ SERPs Keyword Research https://serps.com/tools/keyword-research/
    [​IMG]
    WEBSITE AUDIT – CÁC CÔNG CỤ PHÂN TÍCH WEBSITE
    ✓ WooRank SEO Checker https://www.woorank.com/
    ✓ SeoSiteCheckup https://seositecheckup.com/
    ✓ Moz Pro On-Page https://moz.com/tools/onpage-grader
    ✓ Screaming Frog SEO Spider https://www.screamingfrog.co.uk/seo-spider/


    RANK CHECKING – CÁC CÔNG CỤ KIỂM TRA THỨ HẠNG TỪ KHÓA
    ✓ Helu Ranking http://ranking.helu.vn/
    ✓ SerpLab – SERP checker https://www.serplab.co.uk/serp-check.php
    ✓ RankTracker https://www.ranktracker.com/
    ✓ Moz Pro Rank Tracker https://moz.com/tools/rank-tracker
    ✓ SerpStat https://serpstat.com/
    CONTENT MARKETING – CÁC CÔNG CỤ HỖ TRỢ VỀ NỘI DUNG
    ✓ Small SEO Tools https://smallseotools.com/plagiarism-checker/
    ✓ CopyScape http://www.copyscape.com/
    ✓ BuzzSumo http://buzzsumo.com/
    ✓ Grammarly https://www.grammarly.com/

    EMAIL MARKETING – CÁC CÔNG CỤ HỖ TRỢ EMAIL
    ✓ MailChimp https://mailchimp.com/
    ✓ MailGun https://www.mailgun.com/
    ✓ Mail-Tester https://www.mail-tester.com/
    ✓ Google Email Markup https://developers.google.com/gmail/markup/
    ✓ SendPulse https://sendpulse.com/

    LANDING PAGE – CÁC CÔNG CỤ HỖ TRỢ TẠO LANDING PAGE
    ✓ LadiPage https://ladipage.vn/
    ✓ InstaPage https://instapage.com/
    ✓ LeadPages https://www.leadpages.net/
    ✓ Unbounce https://unbounce.com/

    Hy vọng đã giúp bạn phần nào trong việc lựa chọn công cụ sử dụng vào công việc Online. Chúc bạn thành công.
     
  2. travelsoha

    travelsoha Guest

    thanks bạn nhiều!
     
  3. flamingo
    This message by flamingo has been removed from public view.
    Dec 20, 2017 Show

Share This Page